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AQUATIC PROCESSORS ASSOCIATION OF TANZANIA[APAT] 

 

 

 

 

                           FOMU YA UANACHAMA APAT – Fomu No. 4:3:1 

Tafadhali pitia taratibu za kuwa mwanachama, kwa kuchagua eneo ambalo unaona linakidhi vigezo 

na jaza nafasi husika kulingana na taarifa zinavyo kutaka. Lipia malipo yanayohitajika kupitia 

akaunti ya benki au miamala ya mitandao ya simu za taasisi. 

SEHEMU YA 1. MALIPO YA UANACHAMA 

Jedwali Na 1: Malipo ya Uanachama 

ToM 

6(1) 

Maelekezo kwa mwanachama Kiingilio 

cha 

uanachama 

Ada 

kwa 

mwaka 

Cheti/ID 

cha 

uanachama 

OM Mwanachama 

wa  

Kawaida 

Taasisi/Kampuni /Kikundi 200,000 120,000 30,000 

Binafsi (Mchakataji) 50,000 120,000 30,000 

Mkulima (Mwani) 30,000 120,000 30,000 

HM 

 

 

Mwanachama 

Wa 

Heshima 
 

 

Mwekezaji mzawa  

 

100,000 

 

240,000 

 

30,000 

 

Binafsi / Mheshimiwa (MB) 

 

 

 

 

 

 
 

LIPA KWA MPESA 0758 613 591 JOVITHA JUSTON:    BENKI (CRDB):                  JINA: [APAT]  

 

Uhakiki wa taarifa za awali (Katibu Mtendaji) 

 

 

 

 

 

UKIRI WA MWANACHAMA:UKIRI WA MWANACHAMA:UKIRI WA MWANACHAMA:UKIRI WA MWANACHAMA:    
 

MIMI //// KAMPUNI //// TAASISI : ............................................................................................................  

NAKIRI KUWA NIMETOA TAARIFA SAHIHI KUHUSU TAARIFA ZANGU NA TAARIFA ZA MRADI,  NA KWAMBA 

NIMEKUBALI KUWA MWANACHAMA WA JUMUIYA YA WACHAKATAJI WA MAZAO YA VIUMBE MAJI 

TANZANIA [APAT] . NITAZINGATIA KATIBA, TARATIBU, KANUNI NA MIONGOZO YA APAT. 

SAHIHI:......................................................  TAREHE:...............................................  SIMU:......................................................  

Cell phone No: +255 620 857 376 

                            +255 673 455 683 

                            +255 758 613 591 

E-Mail : info@apat.or.tz 

Website: www.apat.or.tz 

 

P.o. Box 21 

Mkuranga  

PWANI 

TANZANIA 

EAST AFRICA 

Kwa matumizi ya ofisi tuu 

Namba ya mwombaji (APAT)  

Tarehe ya maombi kupokelewa  

Malipo ya Kiingilio, Ada, Cheti  

  Katibu Mtendaji (Sahihi)  
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SEHEMU YA 2. 

  Jedwali Na 2: Taarifa za mwanachama 

Jina 
(Jina linalosajiliwa katika fomu lifanane na 

jina lililopo katika leseni/Cheti) 

 

Mwombaji/Anuani za mwombaji 

(muhusika) 

 

Aina ya kazi ya mwanachama (Job Title)  

Sanduku la barua (Postal Address)  

 

Postal Code (if applicable)  

Simu ya mkononi (Mobile number)  

Barua pepe (Email Address)  

Jina la Mdhamini wako  

Anuani za eneo la mradi 

(Kitongoji, Kijiji, Kata, Wilaya, Mkoa) 

 

 

.  

Tafadhali eleza shughuli zinazofanyika katiaka biashara yako kwenye mnyororo wa thamani. 

Mkulima Ukaangaji 
Ufungashaji/

Mwani/Dagaa 
Biashara ya Samaki 

 

Ukulima wa Mwani 

Aina gani ya Mwani/Kiumbe maji 

 

 

 

Makadirio ya mavuno kwa awamu (kg)?  

Aina ya mwani uliolimwa kwa sasa?  
 

Mtarajio ya mavuno ni kwa muda gani?  

 

Maelekezo yote yajazwe ilikukamilisha taratibu za mwombaji – Tafadhali hakikisha maelekezo haya 

yanakusaidia kukamilisha ujazaji wa fomu -Ahsante! 

 
□ Jumla ya fedha uliyolipa (tazama kiingilio, ada, na kitambulisho ) Tshs  

□ Maelezo ya mwamala wa malipo (Bank, Lipa kwa simu, Mpesa, Tigopesa) 

 

Ni shughuli zipi za APAT una hisi ni muhimu zaidi kwako? 

1.Taarifa za masoko   2.Kuanzisha kiwanda cha uchakataji mazao ya viumbe maji   3.Kuandaa mikutano ya 

mijadala ya masoko   4.Taarifa za utafiti wa masoko  5.Mafunzo ya usimamizi wa miradi   6.Huduma ya 

maandiko biashara ya miradi   7. Kuunganishwa kwenye tasisi za kifedha  8. Kushiriki maonesho ya kibiashara 

kimataifa  (…….) 
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SEHEMU YA 3. 

Jedwali Na 3: Manufaa ya mwanachama wa APAT. 

HUDUMA ZA BURE HUDUMA ZA KULIPIA 

Kupata  taarifa za masoko ya ndani na nje ya nchi. Malipo ya kiingilio cha mwanachama (mara moja). 

Kupata miongozo ya mbinu bora za uchakataji. Malipo ya ada  ya  mwanchama (kila mwaka). 

Fursa ya  usajili wa bidhaa (Bar Code, TBS na BRELA). Malipo  ya cheti / kitambulisho cha uanachama 

(kila mwaka). 

Kupata fursa za mafunzo ndani na nje ya nchi.  

Kuchaguliwa au kuchagua viongozi wa APAT.  

Fursa ya kushiriki semina, makongamano  na warsha 

maalumu za tasnia (ndani na nje ya nchi). 

 

Kushiriki maonesho ya biashara ya kitaifa na kimataifa 

(Sabasaba) na kilimo (Nanenane). 

 

Kutangaza bidhaa na mazao ya viumbe maji katika 

masoko ya kikanda, kitaifa  na kimataifa  kupitia 

maonesho. 

 

Kupata ufadhili wa mitaji na ufadhili wa kuyafikia 

masoko ya nje ya nchi. 

 

Kuwa na soko la pamoja.  

Kuunganishwa kwenye taasisi za kifedha kwaajili ya 

uwezeshwaji mitaji. 

 

Kutangaza bidhaa na mazao ya viumbe maji kwenye 

mitandao ya kijamii na tovuti ya APAT. 

 

 


